banner_1

Jakar ginshiƙi guda ɗaya stacking palletizer don mannen siminti

jakar stacking palletizer na siminti m

Rukunin robobin palletizer yana ɗaukar cikakken kayan aikin servo. Tsarin kayan aiki yana da sauƙi kuma mai ma'ana, mai sauƙin aiki da kulawa, aikin yana da santsi kuma abin dogara, motsi yana da sauƙi, daidaitaccen aiki yana da girma, kewayon yana da girma, zai iya cimma amfani mai amfani mai tsada, kuma saboda ya ƙunshi yawancin na ƴan kayayyakin gyara, farashin kulawa ba shi da ƙarfi, ƙarancin wutar lantarki, ƙarancin gazawa, nau'in tari da adadin yadudduka za a iya saita su ba bisa ka'ida ba. Wannan kayan aiki ne yadu zartar da bukatun abinci, sinadaran, abinci da abin sha, hatsi da sauran samar Enterprises ga shiryawa da kuma palletizing ƙãre kayayyakin daban-daban siffofi kamar kartani, jaka, fillings, ganga, kwalaye, kwalabe, da dai sauransu The aiki tsari. na ginshiƙi robobin palletizer shine aika kaya zuwa wurin palletizing ta hanyar bel mai ɗaukar nauyi don sakawa. Robot ɗin ginshiƙi yana aiki tare da kowane axis don gudanar da matsi kai tsaye sama da abin da aka saka. Lokacin da aka aika siginar saka kayan abu, matsawa ta wuce Motar servo tana sarrafa motsin ƙasa, wato motsin axis Z. Lokacin da tsayin daka don matsawa kayan ya kai, Z-axis ya daina saukowa, matsi yana buɗewa, an ɗaure kaya, motar Z-axis servo tana juyawa, kuma bayan an ɗaga matsawa zuwa tsayi mai aminci, matsawar. an wuce ta tsarin saiti. Aika kaya zuwa saman palletizing matsayi, kuma Z-axis ya sauko don haka nauyin ya isa wurin sanyawa. A wannan lokacin, matsi yana buɗewa kuma ana ƙididdige nauyin a cikin wurin da aka keɓe. Maimaita aikin da ke sama. Bayan an kashe tirelar gabaɗaya, ƙararrawar buzzer don tunatar da ku cewa an gama. An gama palletizing. Motar cokali mai yatsu tana jigilar fale-falen fale-falen, tana saka sabbin pallets, sannan ta dawo da motsi mai maimaitawa.

Sunan Kayan aiki: Rumbun palletizing robot
Sama da ƙasa bugun jini: ≈1200mm ko fiye
Wutar lantarki: AC220V/50HZ
Mai sarrafa wutar lantarki: DC 24V
Hanyar manne: jaka na musamman manne
Hanyar shigarwa: ginshiƙi tushe nau'in bene
Nauyin kayan aiki: ≈ 500 KG
Bayani na samfur: L520×W350×H130(mm)
Juyin juyayi: 1700mm
Bayani dalla-dalla: L1200×800 (mm)
Nauyin ƙididdiga: 25KG
Hanyar sarrafawa: Tsarin kula da masana'antu na koyarwa
Fom ɗin gyarawa: Faɗawar dunƙule ƙasa kafaffen nau'in
Tace tushen iska: mai raba ruwan mai
Yanayin tuƙi: servo system drive
Tushen wutar lantarki: 0.6-0.8Mpa
Zagayen aiki: 10-12S
Tsawon tsayi: 1000mm
Yawan aiki: 300-350 jaka / awa
Tsarin Gripper: Yana ɗaukar tsarin matsi na gefe biyu, tare da iko a ɓangarorin biyu. Silinda tana motsa muƙamuƙi mai ɗaure gefe guda don juyawa don buɗewa ko rufewa, kuma bangarorin biyu suna motsawa lokaci guda don matsawa da ɗaga jakar; Ƙaƙwalwar ƙugiya na ƙugiya an yi ta da bakin karfe, wanda yake da kyau, mai jurewa, da lalata. - juriya; clamping + ɗagawa yana aiki a lokaci guda, kuma tsarin aiki yana da ƙarfi kuma abin dogaro ba tare da rasa nauyi ba

Lokacin aikawa: Oktoba-16-2023