-
Layin fakitin ƙarshen baya gami da tsarin samar da pallet & palletizer & wrapping
Wannan layin fakitin ƙarshen baya an keɓance shi don abokin cinikinmu na Amurka, ya haɗa da tsarin samar da pallet ta atomatik, palletizer guda ɗaya, na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik Za'a iya keɓance tsarin samar da pallet ta atomatik gwargwadon girman pallet ɗinku, ana iya keɓance adadin pallet ɗin gwargwadon ku. .Kara karantawa -
layin fakitin baya ta atomatik
Za mu iya samar da mu abokin ciniki atomatik baya karshen kunshin samar line ciki har da: kartani kafa, kartani sealing, Robotic sama da wuri, Depalletizing, lable bugu da danko, palletizing, pallet samar da tsarin, fim nadi da sauransu, za mu iya siffanta su bisa ga abokin ciniki ta. roqon...Kara karantawa -
Yau bari mu gabatar da manipulator na pneumatic
Bidiyo a yau bari mu gabatar da manipulator pneumatic Asalin ka'idar ma'auni na pneumatic yana taimaka manipulator ƙira Masu kera p...Kara karantawa -
na musamman pneumatic manipulator
umarnin aikin: An tsara wannan manipulator na pneumatic don ɗaga nauyin abu 30KG Radius mai aiki na manipulator shine mita 2.5, kuma tsayin ɗagawa shine mita 1.4, ba nauyi ba ne, mai sauƙin amfani, yana iya adana aiki da haɓaka haɓaka aiki.Kara karantawa -
palletizer shafi guda don kartani
koyarwar aikin: Wannan aikin shine atomatik palletizing na kartani, ɗaukar kayan daga layin jigilar kaya, da sanya su cikin pallets a ɓangarorin biyu bisa ga tsarin palletizing da aka saita. Nauyin kartanin shine 20KG, tsayin daka ya kai mita 2.4, kuma radius na aiki na th ...Kara karantawa -
Truss Manipulator
Bidiyo Halayen Aiki na palletizer Carton A cikin 'yan shekarun nan, gasar kasuwa a cikin masana'antar hada-hadar kwali ta ƙara yin zafi. Bugu da kari, lokacin isar da oda yana da ...Kara karantawa -
Aikace-aikacen palletizer na atomatik a cikin masana'antar rufin gini
Aikace-aikacen bidiyo na palletizer na atomatik a cikin masana'antar rufin gini Kowa ya san cewa hanyar marufi na ginin rufin ya kasu kashi biyu: ganga (gaba ɗaya 25kg), b...Kara karantawa -
Robot masana'antu
Bidiyo Akwai nau'ikan palletizers iri-iri, kuma akwai nau'ikan iri daban-daban. Zai fi kyau a nemo wanda ya dace. Wani irin kayan aiki ne mafi alhẽri ga palletizing masana'antu sulfur a cikin jaka? Na gaba,...Kara karantawa