1. Babban kwanciyar hankali da aiki mai sauƙi. Tare da cikakken iko na pneumatic, kawai sauyawa mai sarrafawa.
2. Babban inganci da gajeren zagayowar kulawa.Bayan farawa farawa, mai aiki zai iya sarrafa motsi na yanki a sararin samaniya tare da ƙananan ƙarfi, kuma yana iya tsayawa a kowane matsayi, tsarin kulawa yana da sauƙi, sauri da daidaituwa.
3. Babban aikin aminci, da kuma kafa na'urar kariya ta fashewar gas.Lokacin da karfin tushen gas ya ɓace ba zato ba tsammani, kayan aikin zai kasance a matsayin asali ba tare da fadowa nan da nan ba.
4. Babban abubuwan da aka gyara sune duk sanannun samfuran samfuran duniya, tare da tabbacin inganci.
1, Matsalolin iska: 0.4 ~ 0.6Mpa
2, Juyawa radius: 2000mm
3. Main hannu juyawa: 0-300 °
4. Taimakon hannu juyawa: 0-300 °
5. Dagawa bugun jini: 600mm
6. Dagawa kewayon: 700mm-1250mm
7. Matsin aiki: ≥0.5Mpa
8, Dagawa load iya aiki: 70kg
9, Machine nauyi: 400kg
10, Girman injin: 32600x 1300x3200H
11, Girman samfur: L2200/1800xW1300/500xT10/5mm
1. Babban tushen iskar gas na kayan aiki yana sanye da tankin ajiyar gas don hana fashewar iskar gas da kariya kwatsam.
2. Babban makamai masu juyawa na ma'aunin wutar lantarki suna da aikin birki don hana jujjuyawar haɗari da karo na makamai da kayan aiki.
3. The dakatar dagawa Silinda yana da inji iyaka inji don yadda ya kamata hana inji hannu daga wucewa dagawa kewayon.
4. Ƙaƙƙarfan ƙayyadaddun flange na babban hannu na manipulator mai taimakon gilashi yana da na'urar iyakancewar kusurwa, kuma za'a iya tsara hannu mai juyawa bisa ga ainihin wurin.
Juya zangon kusurwa.
5. Aikin jujjuyawar hannun matse yana da na'urar iyakancewar kusurwa don hana lalacewa fiye da kewayon kusurwa.
Abubuwan hanyar iska.
6. Na'urar tsotsa samfurin tana da aikin daidaita ma'auni don hana daidaitattun daidaito na abubuwan ɗaukar hoto da fitarwa.
7. Ƙaddamar da manipulator yana ɗaukar tsotsa tsotsa kuma ana sarrafa shi ta yankuna don sauƙaƙe cirewa da saki samfurori.
8. Ana sarrafa ma'auni na ma'auni ta hanyar cikakken yanayin kula da iskar gas, wanda ke da halaye na babban aminci da ingantaccen aiki.
Amfani:
Ƙarfafa inganci da yawan aiki.
Ingantattun inganci da daidaito.
Rage farashin aiki da raguwar lokaci.
Inganta aminci da tsaro.
Siffofin:
6-axis zane don iyakar sassauci.
Ƙimar ɗaukar nauyi har zuwa 20kg.
Babban daidaito da maimaitawa.
Zaɓuɓɓukan kawo ƙarshen sakamako da yawa akwai.
Sauƙi don shigarwa da shirin.
Dongguan Yisite Mechanical Automation Equipment Co., Ltd. shine ƙwararrun masana'anta na kayan aiki na atomatik, haɓaka bincike da haɓakawa, masana'anta, tallace-tallace da sabis.Mu muna cikin garin Chang'an, galibi samar da keɓancewa da keɓance kayan aiki zuwa 3C lantarki, mota , kayayyaki, abinci, gida lantarki kayan, hardware da dai sauransu masana'antu, tare da karfi da kuma m fasaha don warware makale a samar, rage masana'antu kudin da kuma aiki albarkatun, tãyar da sha'anin core m ikon.